StarfsfólkHér er teymið!

Adam Cegielski

Lagerstarfsmaður

Ágústa Þórðardóttir

Grafískur hönnuður

agusta@ojk-isam.is

GSM: 893-4034

Albert Jóhannsson

Innkaup

albert@ojk-isam.is

GSM: 856-2753

Alfreð S. Jóhannsson

Sölustjóri - Smásala

aj@ojk-isam.is

GSM: 824-1400

Almar Árnason

Aðst. Vöruhúsastjóri

almar@ojk-isam.is

Sími: 535-4059

Andri Kárason

Sölumaður - Stóreldhús

andri@ojk-isam.is

GSM: 822-8814

Anton Gylfi Pálsson

Sölustjóri - P&G

anton@ojk-isam.is

GSM: 856-2706

Arnar Haukur Ottesen Arnarsson

Markaðsstjóri

arnar@ojk-isam.is

GSM: 780-8989

Arnar Ómarsson

Móttaka

GSM: 693-8592

Árni Sveinn Pálsson

Umsjón dreifingar

asp@ojk-isam.is

Sími: 535-4055

Artur Wojtowicz

Lagerstarfsmaður

Áslaug Jóna Skúladóttir

Sölumaður - Smásala

aslaug@ojk-isam.is

GSM: 856-2714

Atli Edgarsson

Sölumaður - stóreldhús

atli@ojk-isam.is

GSM: 856-2761

Auður Björk Einarsdóttir

Þjónustuver

audur@ojk-isam.is

Sími: 535-4092

Birgit Jóhannesdóttir

Mannauðs og gæðastjóri

birgit@ojk-isam.is

Sími: 535-4088

GSM: 892-8989

Bjarki Smárason

Dreifing

Sími: 535-4051

GSM: 824-1433

Björn Sigþórsson

Sölumaður - Stóreldhús

bsig@ojk-isam.is

GSM: 822-8829

Bragi Jónasson

Sölumaður - P&G

bragi@ojk-isam.is

GSM: 856-2729

Brynja Rut Sigurðardóttir

Gjaldkeri

brynja@ojk-isam.is

Sími: 535-4093

GSM: 856-2716

Claude Saliba

Vöruhús - Skilavörur

claude@ojk-isam.is

GSM: 856-2738

Damian Siemieniewícz

Lagerstarfsmaður

Daniel Jakub Cichon

Lagerstarfsmaður

Davíð Snær Ágústsson

Sölumaður - Smásala

david@ojk-isam.is

GSM: 824-1462

Díana Símonardóttir

Innkaup

dianna@ojk-isam.is

Sími: 535-4094

GSM: 856-2719

Eggert Jónsson

Sölumaður - Stóreldhús

eggert@ojk-isam.is

GSM: 856-2762

Eiður Ísak Hafsteinsson

Sölumaður - Smásala Akureyri

eidur@ojk-isam.is

GSM: 824-1431

Einar Bjarni Jónsson

Sölumaður - Smásala

ebj@ojk-isam.is

GSM: 824-1418

Einar Þór Arnórsson

Dreifing

Elfur Haraldsdóttir

Tölvuumsjón

elfur@ojk-isam.is

GSM: 848-6153

Elías Guðlaugsson

Lagerstarfsmaður

Emilía Rós Sigríðardóttir

Dreifing

Erlingur Daði Ingimundarson

Sölumaður - Smásala

elli@ojk-isam.is

GSM: 664-8858

Fitim Morina

Sölumaður - Stóreldhús

fitim@ojk-isam.is

GSM: 856-2766

Freydís Bjarnadóttir

Sölumaður

freydis@ojk-isam.is

GSM: 824-0066

Friðrik Snær Karvelsson

Sölumaður - P&G

fridrik@ojk-isam.is

GSM: 856-2708

Gísli Gonzales

Sölumaður - Stóreldhús

gisli@ojk-isam.is

GSM: 856-2765

Guðbjörn Þorgeirsson

Vaktstjóri

Guðmundur Pétur Yngvason

Sölustjóri - Lýsing

gummi@ojk-isam.is

Sími: 535-4077

GSM: 824-1493

Guðmundur Sveinsson

Sölumaður - P&G

gudmundur@ojk-isam.is

GSM: 856-2746

Guðrún Drífa Hólmgeirsdóttir

Fjármálastjóri

gudrun@ojk-isam.is

GSM: 691-3423

Guðrún María Johnson

Markaðsstjóri

gmj@ojk-isam.is

GSM: 848-7059

Guðrún Sif Gunnarsdóttir

Tollamiðlari

gudrunsif@ojk-isam.is

GSM: 856-2725

Gunnar B. Þórisson

Innflutningur og tollun

gbt@ojk-isam.is

Sími: 535-4017

GSM: 824-1417

Gunnar Gunnarsson

Sölumaður - Smásala

gunnigunn@ojk-isam.is

GSM: 824-1416

Gunnar Hafsteinsson

Sölumaður - Smásala

gunnar@ojk-isam.is

GSM: 856-2717

Gunnar Þór Hallbergsson

Móttaka

gth@ojk-isam.is

Sími: 535-4058

Gunnar Þór Jónsson

Lagerstarfsmaður

gtj@ojk-isam.is

Gunnar Þórarinsson

Sölumaður - Stóreldhús

gunni@ojk-isam.is

GSM: 822-8815

Gunnlaugur Örn Valsson Hoffritz

Sölustjóri - Stóreldhús

gov@ojk-isam.is

Sími: 535-4012

GSM: 822-8841

Hafsteinn Ingibjörnsson

Aðst. Framkvæmdastjóri

hi@ojk-isam.is

Sími: 535-4082

GSM: 663-0400

Hanna Antonsdóttir

Sölumaður - P&G

hanna@ojk-isam.is

GSM: 856-2755

Hersir Freyr Albertsson

Sölumaður - Smásala

hersira@ojk-isam.is

GSM: 824-1422

Hildur Björk Gunnarsdóttir

Umsjón Þjónustuvers

hildur@ojk-isam.is

Sími: 535-4014

GSM: 824-1424

Ingi Rúnar Gíslason

Sölumaður

ingi@ojk-isam.is

GSM: 660-2787

Jóhannes Karl Hagbarðsson

Lagerstarfsmaður

Jóhannes Lange

Sölumaður - Smásala

joilange@ojk-isam.is

GSM: 856-2728

Jónína Birna Björnsdóttir

Markaðsstjóri

joninab@ojk-isam.is

GSM: 896-7988

Khadija Ósk Sraidi

Sölumaður - Kaffideild

katy@ojk-isam.is

GSM: 861-7925

Kjartan Friðriksson

kjartan@ojk-isam.is

Sími: 535-4050

Kristján Örn Ingibjörnsson

Aðst. Sölustjóri - Smásala

koi@ojk-isam.is

GSM: 824-1425

Kristjana Dís Þorvaldsdóttir

Þjónustuver

kristjana@ojk-isam.is

Sími: 535-4020

Krystyna Ptak

Pökkun

Lars Davíð Gunnarsson

Sölumaður - Smásala

lars@ojk-isam.is

Sími: 824-1484

Lárus Ólafsson

Sölumaður - Stóreldhús

lo@ojk-isam.is

GSM: 824-1408

Laufey Jónsdóttir

Listrænn stjórnandi

laufey@kaffitar.is

GSM: 695-0789

Magnús Geir Guðmundsson

Dreifing

Magnús Róbertsson

Sölumaður - Smásala

mr@ojk-isam.is

GSM: 824-1410

Marta B. Marteinsdóttir

Markaðsstjóri

martab@ojk-isam.is

GSM: 856-2707

Marta Rut Pálsdóttir

Rekstrarstjóri Kaffihúsa Kaffitárs

marta@ojk-isam.is

GSM: 848-8657

Marteinn Magnússon

Verkefnastjóri

mm@ojk-isam.is

Sími: 535-4013

GSM: 888-4400

Matthías Þórarinsson

Aðst. Sölustjóri - Stóreldhús

matti@ojk-isam.is

Sími: 535-4047

GSM: 822-8883

Michal Poslednik

Vaktstjóri

Sími: 535-4052

Ólafur Ó. Johnson

Framkvæmdastjóri

ooj@ojk-isam.is

Sími: 535-4064

GSM: 824-1440

Ólafur Páll Johnson

Verkefnastjóri

opj@ojk-isam.is

GSM: 664-1133

Ólafur Sigurðsson

Vöruhúsastjóri

olafurs@ojk-isam.is

GSM: 856-2709

Ólafur Stefánsson

Sölumaður - Smásala Akureyri

olistef@ojk-isam.is

GSM: 824-1432

Óli Kolbeinsson

Sölumaður - Lýsing

olik@ojk-isam.is

GSM: 824-1483

Ómar Hermannsson

Dreifing
Image missing

Örn Viðar Arnarsson

Sölumaður - Smásala

ornv@ojk-isam.is

GSM: 856-2703

Pétur Óskar Sigurðsson

Sölustjóri - Golfdeild

petursig@ojk-isam.is

Przemyslaw Zmitrowicz

Lagerstarfsmaður

Rakel Sigurðardóttir

Sölumaður - Kaffideild

rakel@ojk-isam.is

GSM: 899-0045

Sandra Isabel Martinsdóttir

Pökkun

Sími: 535-4056

Sandra Snæborg Fannarsdóttir

Innkaup

sandra@ojk-isam.is

Sími: 535-4019

GSM: 822-8884

Selma Rut Gunnarsdóttir

Þjónustuver

srg@ojk-isam.is

Sími: 535-4021

Sigrún Á.Gunnarsdóttir

Bókari

sigrun@ojk-isam.is.is

Sími: 535-4035

Sigurbjörg Anna Símonardóttir

Bókari

sibba@ojk-isam.is

Sími: 535-4097

Sigurbjörg Ásgerður Heiðarsdóttir

Bókari

sigurbjorg@ojk-isam.is

Sími: 535-4036

Sigurður Rafn Margrétarson

Lagerstarfsmaður

Sigþrúður Deda Oddsdóttir

Sölumaður - Smásala

deda@ojk-isam.is

GSM: 856-2710

Skúli Rúnar Skúlason

Sölumaður - Stóreldhús

skuli@ojk-isam.is

GSM: 856-2751

Sólrún Björk Guðmundsdóttir

Sölustjóri Kaffideildar

sbg@ojk-isam.is

GSM: 696-8804

Stefán Ingi Sigurðsson

Dreifing

Stefán S. Gunnarsson

Tölvuumsjón

ssg@ojk-isam.is

Sími: 535-4040

GSM: 824-1441

Stefanía Kjartansdóttir

Vöruafgreiðsla

stefania@ojk-isam.is

GSM: 824-1469

Svanhildur Árnadóttir

Vörumerkjastjóri

saa@ojk-isam.is

Sími: 535-4073

GSM: 660-4405

Sverrir Arnar Baldursson

Lagerstarfsmaður

sverrir@ojk-isam.is

GSM: 856-2713

Tómas Páll Svanlaugsson

Vöruafgreiðsla

GSM: 699-1860

Tómas Þorgeir Hafsteinsson

Sölumaður - smásala

tth@ojk-isam.is

Sími: 824-1435

Valur Bjartmar Daníelsson

Móttaka

Sími: 535-4057

Image missing

Viðja Rós Hjálmarsdóttir

Sölumaður -P&G

vidja@ojk-isam.is

GSM: 856-2730

Image missing

Þórey Hildur Heiðberg

Bókari

thorey@ojk-isam.is

GSM: 899-5519

Þórhallur Sverrisson

Sölustjóri - Smásala

toti@ojk-isam.is

GSM: 855-0564